K52-QTKD
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
K52-QTKD

Chào mừng đến với đại gia đình K52-QTKD

Thông tin thực tế Zinnia group
https://k52qtkd.forumvi.com/forum-f8/topic-t2.htm#2
        Thông tin thực tế Phú Thái Group
https://k52qtkd.forumvi.com/forum-f7/topic-t16.htm#61

Hướng dẫn tham gia diễn đàn
https://k52qtkd.forumvi.com/forum-f5/topic-t8.htm#28
Thăm dò lựa chọn ngày họp lớp cho lớp mình
https://k52qtkd.forumvi.com/forum-f11/topic-t6.htm#52
Vui cùng WorldCup
https://k52qtkd.forumvi.com/forum-f12/topic-t25.htm#361
Bài gửi mới nhấtNgười gửi cuốiThời gian
ĐIỂM NIÊN LUẬN ĐÂY!!!   Wed Sep 29, 2010 11:01 am
Xúc tiến kế hoạch giao hữu của đội bóng toàn lớp nhé   Wed Sep 15, 2010 3:30 pm
Tất tần tật về niên luận ở đây nhá   Thu Sep 02, 2010 12:25 am
Đăng kí môn học lại   Thu Aug 26, 2010 6:50 pm
THỜI KHÓA BIỂU - ĐĂNG KÝ HỌC LẠI   Thu Aug 26, 2010 12:26 pm
Đập máy - xả stress tuyệt vời   Tue Jul 27, 2010 11:46 pm
Có điểm thi rồi nhé   Tue Jul 20, 2010 2:43 pm
Phỏng vấn tuần 2 - Mr Huy   Mon Jul 19, 2010 3:36 pm
Thông tin thực tế nhóm quản trị lãnh đạo   Fri Jul 09, 2010 9:10 pm
Dự đoán nhà vô địch WC   Thu Jul 08, 2010 11:32 am
Top posters
admin (89)
Phỏng vấn Nhân vật đầu tiên - Mr Ân - Page 2 Vote_lcapPhỏng vấn Nhân vật đầu tiên - Mr Ân - Page 2 Voting_barPhỏng vấn Nhân vật đầu tiên - Mr Ân - Page 2 Vote_rcap 
tainkt (79)
Phỏng vấn Nhân vật đầu tiên - Mr Ân - Page 2 Vote_lcapPhỏng vấn Nhân vật đầu tiên - Mr Ân - Page 2 Voting_barPhỏng vấn Nhân vật đầu tiên - Mr Ân - Page 2 Vote_rcap 
Ân lexus (75)
copdo (75)
trần thu trang (63)
richmen (47)
hongnhungqt (39)
nhoccon_1510 (38)
khanh239 (35)
unlucky_fool (30)

You are not connected. Please login or register

Phỏng vấn Nhân vật đầu tiên - Mr Ân

Ngọc Dím
unlucky_fool
toraongh
ngocdiep126
huynd
trần thu trang
ThuyDuong
copdo
tainkt
Ân lexus
nhoccon_1510
admin
16 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

admin

admin
Admin
Admin

First topic message reminder :

Chúng ta sẽ bắt đầu hoạt động tìm hiểu về lớp mình bằng nhân vật đầu tiên : mr. Ân . Nhân vật quyền lực nhất của lớp mình. Đề nghị anh trả lời đầy đủ, nhanh gọn.

Câu hỏi đầu tiên cho mr. Ân : Điểm gì mà anh ghét cay, ghét đắng vợ anh là chị chip =))=))

https://k52qtkd.forumvi.com

Ân lexus

Ân lexus
Mod
Mod

huynd đã viết:anh Ân: xin cho hỏi 1 tuần a cho chim ăn mấy lần?

Vâng, câu hỏi của a thì chỉ a hiểu...

Ân lexus

Ân lexus
Mod
Mod

nhoccon_1510 đã viết:xin hỏi anh Ân, anh trốn vợ đi oánh lẻ bao nhiêu lần rồi :-?

one or twice a month... Razz

Ân lexus

Ân lexus
Mod
Mod

Xin mời các bạn tiếp tục đặt câu hỏi về tổng đài 1900xxxx của chúng ta, nhân vật chính sẽ trả lời trung thực tất cả những thắc mắc của các bạn... cảm ơn các fans đã dành tình cảm cho mình... I love you I love you I love you

copdo

copdo
K52-QTKD tiểu học
K52-QTKD tiểu học

Ân lexus đã viết:
copdo đã viết:Tôi có 1 số câu hỏi cho anh là:
Anh làm gì khi tôi yêu vợ anh?
Anh làm gì khi vợ anh yêu tôi?
Anh làm gì khi anh yêu tôi?
Anh làm gì khi tôi yêu anh?

Tại sao tôi lại phải trả lời những câu hỏi ngớ ngẩn của a?

Xin lỗi, tôi không thỏa mãn với câu trả lời này của anh./ Rolling Eyes

unlucky_fool

unlucky_fool
K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

Ân lexus đã viết:Biệt danh Ân đơ có từ hồi cấp 3, cái này Dương phải trả lời hộ tớ chứ...chắc là thỉnh thoảng đơ...1 số bộ phận pale
xin a cho biết chính xác a bị đơ ở những bộ phận nào và chính xác là vào những lúc nào đc ko

Ngọc Dím

Ngọc Dím
K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

Vâng, anh Ân cho tôi hỏi 1 câu: Tại sao anh hậm hực với tôi về cái vụ KFC, phải chăng anh có điều gì đặc biệt không nói ra được với tôi Razz

hongnhungqt

K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

Ân-Chíp có dự định cụ thể gì cho tương lai chưa? ví dụ : khi nào thì tổ chức wedding? hay có mấy baby ? v..v đại loại thế . Trả lời càng nhiều càng tốt . ^^ Very Happy

khanh239

khanh239
Admin
Admin

anh Ân thấy anh bựa nhất ở điểm nào, chỗ nào, lúc nào...?

ngocdiep126

ngocdiep126
K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

unlucky_fool đã viết:
Ân lexus đã viết:Biệt danh Ân đơ có từ hồi cấp 3, cái này Dương phải trả lời hộ tớ chứ...chắc là thỉnh thoảng đơ...1 số bộ phận pale
xin a cho biết chính xác a bị đơ ở những bộ phận nào và chính xác là vào những lúc nào đc ko
mình rất thích câu hỏi nài =))) đề nghị cóa câu trả nhời ngay và luôn Smile))

richmen

richmen
K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

Ân ơi? có lịch trình cụ thể của thực tập ko gửi lwn cho lớp đê! bác mù thông tin ko biết gì hết: bao giờ gặp các thầy cô hướng dẫn, bao giờ nộp đề cương? thời hạn là đến bao giờ?

hongnhungqt

K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

đề nghị bác Tuấn ko được lãng phí câu hỏi phỏng vấn Ân như thế chứ , câu hỏi của bác chuyển sang topic về thực tập or niên luận đê bounce

hongnhungqt

K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

richmen đã viết:Ân ơi? có lịch trình cụ thể của thực tập ko gửi lwn cho lớp đê! bác mù thông tin ko biết gì hết: bao giờ gặp các thầy cô hướng dẫn, bao giờ nộp đề cương? thời hạn là đến bao giờ?
đề nghị bác Tuấn ko được lãng phí câu hỏi phỏng vấn Ân như thế chứ , câu hỏi của bác chuyển sang topic về thực tập or niên luận đê bounce

tainkt

tainkt
K52-QTKD tiểu học
K52-QTKD tiểu học

bác tuấn làm ăn kiur gì thế có topic hẳn hoi chạy lung tung các topic mà hỏi thế àh mỗi topic là 1 chủ đề riêng có liên quan thì hãy hỏi >"<

Ân lexus

Ân lexus
Mod
Mod

hongnhungqt đã viết:Ân-Chíp có dự định cụ thể gì cho tương lai chưa? ví dụ : khi nào thì tổ chức wedding? hay có mấy baby ? v..v đại loại thế . Trả lời càng nhiều càng tốt . ^^ Very Happy
Hi, cảm ơn bạn hỏi thăm...cái này nó hơi khó, vơí cả tùy thuộc nhiều yếu tố... Có phải tớ muốn cưới lúc nào là cưới được đâu..xem ngta có đồng ý ko đã chứ...(hehe.chíp nhể?!)....

Ân lexus

Ân lexus
Mod
Mod

khanh239 đã viết:anh Ân thấy anh bựa nhất ở điểm nào, chỗ nào, lúc nào...?
Bựa nhất là sau lúc ngồi uống bia vơí thằng K... Hahaha,thích vãi
Mấy quả cùng anh em diễn kịch sơn tinh, cả chiếc khăn gió ấm cũng bựa ko kém...

Ân lexus

Ân lexus
Mod
Mod

Ngọc Dím đã viết:Vâng, anh Ân cho tôi hỏi 1 câu: Tại sao anh hậm hực với tôi về cái vụ KFC, phải chăng anh có điều gì đặc biệt không nói ra được với tôi Razz
Anh đã quên cả e với cả mấy con gà kentucky rồi... Việc lựa chọn designer nào tốt hơn là quyền của e...a ko ý kiến...hãy làm những j e muốn...

Ân lexus

Ân lexus
Mod
Mod

ngocdiep126 đã viết:
unlucky_fool đã viết:
mình rất thích câu hỏi nài =))) đề nghị cóa câu trả nhời ngay và luôn Smile))
ôi giời Đ ơi, nghĩ theo hướng nào nó “đơ” tích cực 1 tí đi xem nào...đơ là nó đơ tâm trạng thôi, có phải đơ vật chất j đâu...ơ, buồn cười...hahaha

h

Ân lexus

Ân lexus
Mod
Mod

richmen đã viết:Ân ơi? có lịch trình cụ thể của thực tập ko gửi lwn cho lớp đê! bác mù thông tin ko biết gì hết: bao giờ gặp các thầy cô hướng dẫn, bao giờ nộp đề cương? thời hạn là đến bao giờ?
Bác sang bên box niên luận đi, e gửi bài viết về lịch trình cụ thể rồi đấy.

hongnhungqt

K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

Ân lexus đã viết:
hongnhungqt đã viết:Ân-Chíp có dự định cụ thể gì cho tương lai chưa? ví dụ : khi nào thì tổ chức wedding? hay có mấy baby ? v..v đại loại thế . Trả lời càng nhiều càng tốt . ^^ Very Happy
Hi, cảm ơn bạn hỏi thăm...cái này nó hơi khó, vơí cả tùy thuộc nhiều yếu tố... Có phải tớ muốn cưới lúc nào là cưới được đâu..xem ngta có đồng ý ko đã chứ...(hehe.chíp nhể?!)....
thừa nhận Ân trả lời khéo dã man Shocked

Ngọc Dím

Ngọc Dím
K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

Ân lexus đã viết:
Ngọc Dím đã viết:Vâng, anh Ân cho tôi hỏi 1 câu: Tại sao anh hậm hực với tôi về cái vụ KFC, phải chăng anh có điều gì đặc biệt không nói ra được với tôi Razz
Anh đã quên cả e với cả mấy con gà kentucky rồi... Việc lựa chọn designer nào tốt hơn là quyền của e...a ko ý kiến...hãy làm những j e muốn...
Nghe câu trả lời của anh chua xót quá anh ạ, có gì anh cứ nói ra đi Laughing

nguyennhai

nguyennhai
K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

Cho hỏi a Ân và cô Chíp có first kiss là khi nào? thời gian cụ thể nhé! Razz

trần thu trang

trần thu trang
Mod
Mod

ồ, rất tiếc đã sang tuần mới dzồi... A Ân hem phải trả nhời câu hỏi của bạn Nhài nữa..héhé. Nhân vật tuần này của cta là ai nhể?

toraongh

toraongh
K52-QTKD mẫu giáo
K52-QTKD mẫu giáo

nhân vật tuần này là ai ấy nhở ?

trần thu trang

trần thu trang
Mod
Mod

mấy hôm nay admin mất mặt đi đâu ý?!... Hết tuần mới đến nơi dzồi mà chưa bít nhân vật mới là ai ah???

tainkt

tainkt
K52-QTKD tiểu học
K52-QTKD tiểu học

cho ngay thằng admin lên làm nhân vật chính Very Happy

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next